Lịch thi đấu nhanh nhất - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • UEFA European
  • 20:00 - 15/06
    Hungary
    vs
    vs
    Switzerland
  • 22:59 - 15/06
    Spain
    vs
    vs
    Croatia
  • 02:00 - 16/06
    Italy
    vs
    vs
    Albania
  • V.League 1
  • 17:00 - 15/06
    Song Lam Nghe An
    vs
    vs
    Thanh Hoa
  • 18:00 - 15/06
    Hong Linh Ha Tinh
    vs
    vs
    Viettel FC
  • 18:00 - 15/06
    Khatoco Khanh Hoa
    vs
    vs
    Quang Nam
  • 19:15 - 15/06
    Ho Chi Minh
    vs
    vs
    Nam Dinh FC
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 16/06
    Atlanta United
    vs
    vs
    Houston Dynamo
  • 06:30 - 16/06
    Charlotte FC
    vs
    vs
    DC United
  • 06:30 - 16/06
    New York Red Bulls
    vs
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 16/06
    Orlando City
    vs
    vs
    Los Angeles FC
  • 06:30 - 16/06
    Montreal Impact
    vs
    vs
    Real Salt Lake
  • 06:30 - 16/06
    New England Revolution
    vs
    vs
    Vancouver Whitecaps
  • 06:30 - 16/06
    Philadelphia Union
    vs
    vs
    Inter Miami CF
  • 06:30 - 16/06
    Toronto FC
    vs
    vs
    Chicago Fire
  • J1 League
  • 14:00 - 15/06
    Yokohama Marinos
    vs
    vs
    Machida Zelvia
  • 16:30 - 15/06
    Hiroshima Sanfrecce
    vs
    vs
    Tokyo Verdy
  • 17:00 - 15/06
    Cerezo Osaka
    vs
    vs
    Urawa Red Diamonds
  • 17:00 - 15/06
    Kyoto Sanga
    vs
    vs
    Consadole Sapporo
  • K League 1
  • 16:00 - 15/06
    Pohang Steelers
    vs
    vs
    Daejeon Citizen
  • 17:00 - 15/06
    Gwangju Football Club
    vs
    vs
    Gimcheon Sangmu FC
  • 18:00 - 15/06
    Gangwon FC
    vs
    vs
    Suwon FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:35 - 15/06
    Zhejiang Greentown
    vs
    vs
    Changchun Yatai
  • 19:00 - 15/06
    Henan Football Club
    vs
    vs
    Beijing Guoan
  • VĐQG Argentina
  • 02:00 - 16/06
    Club Atlético Unión
    vs
    vs
    San Lorenzo
  • 04:00 - 16/06
    CA Huracan
    vs
    vs
    Independiente Rivadavia
  • 06:30 - 16/06
    Atletico Tucuman
    vs
    vs
    Defensa Y Justicia
  • VĐQG Brazil
  • 04:30 - 16/06
    Bragantino
    vs
    vs
    Juventude
  • Argentine Torneo A
  • 08:00 - 15/06
    Juventud Antoniana
    vs
    vs
    Sarmiento de La Banda
  • 01:00 - 16/06
    Villa Mitre
    vs
    vs
    Kimberley Mar del Plata
  • 01:30 - 16/06
    Crucero del Norte
    vs
    vs
    Central Norte Salta
  • 03:00 - 16/06
    Gutierrez
    vs
    vs
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
  • New Zealand Cup Women
  • 08:00 - 15/06
    Eastern Suburbs (W)
    vs
    vs
    Auckland FF (W)
  • USA MLS Next Pro
  • 08:00 - 15/06
    Austin FC II
    vs
    vs
    Portland Timbers Reserve
  • 06:30 - 16/06
    Carolina Core
    vs
    vs
    Cincinnati II
  • FFSA SLR
  • 08:15 - 15/06
    West Adelaide Reserve
    vs
    vs
    Adelaide Cobras Reserves
  • 10:00 - 15/06
    Adelaide Raiders SC Reserve
    vs
    vs
    South Adelaide Reserves
  • 10:00 - 15/06
    Adelaide Victory Reserves
    vs
    vs
    Salisbury Utd Reserves
  • 10:00 - 15/06
    Sturt Lions Reserves
    vs
    vs
    Playford Reserves
  • 10:15 - 15/06
    Modbury Jets Reserves
    vs
    vs
    North Eastern MetroStars Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Para Hills Reserves
    vs
    vs
    Adelaide Comets Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Campbelltown City Reserve
    vs
    vs
    Adelaide Olympic Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Adelaide Blue Eagles Reserve
    vs
    vs
    Fulham United FC Reserves
  • 10:15 - 15/06
    Cumberland United Reserves
    vs
    vs
    Adelaide Vipers Reserve
  • 10:15 - 15/06
    Western Strikers Reserves
    vs
    vs
    West Torrens Birkalla B
  • 12:15 - 15/06
    White City FK Beograd Reserves
    vs
    vs
    Adelaide City Reserve
  • USA Women Premier League
  • 09:00 - 15/06
    SoCal FC (W)
    vs
    vs
    San Diego Strikers (W)
  • 09:00 - 15/06
    Beach (W)
    vs
    vs
    Miss Kick FC (W)
  • 02:00 - 16/06
    Westside Metros (W)
    vs
    vs
    Vancouver Victory (W)
  • 02:00 - 16/06
    Merrimack Valley Hawks (W)
    vs
    vs
    Clarkstown SC (W)
  • 03:00 - 16/06
    San Diego Surf (W)
    vs
    vs
    Rebels Empire (W)
  • 04:00 - 16/06
    Arlington SA (W)
    vs
    vs
    McLean Soccer (W)
  • 04:30 - 16/06
    Joy AC (W)
    vs
    vs
    St Croix SC (W)
  • 05:00 - 16/06
    FC Austin Elite (W)
    vs
    vs
    FC Davis (W)
  • 05:30 - 16/06
    Indiana Union (W)
    vs
    vs
    Rockford Raptors (W)
  • 06:00 - 16/06
    New England Mutiny (W)
    vs
    vs
    Hudson Valley Crusaders (W)
  • New Zealand Cup
  • 09:00 - 15/06
    Petone FC
    vs
    vs
    Stop Out
  • 09:00 - 15/06
    Wellington Olympic
    vs
    vs
    Western Suburbs
  • 09:00 - 15/06
    Melville United
    vs
    vs
    Tauranga City United
  • 12:30 - 15/06
    Western Springs AFC
    vs
    vs
    Eastern Suburbs Auckland
  • USA USL League Two
  • 09:00 - 15/06
    Midlakes United
    vs
    vs
    West Seattle Junction
  • 09:00 - 15/06
    Nani Lian
    vs
    vs
    Ballard Football Club
  • 09:30 - 15/06
    Almaden FC
    vs
    vs
    Marin FC Legends
  • 02:00 - 16/06
    Boston Bolts
    vs
    vs
    Pathfinder FC
  • 02:00 - 16/06
    Morris Elite
    vs
    vs
    Long Island Rough Riders
  • 03:00 - 16/06
    Black Rock FC
    vs
    vs
    Blackwatch Rush
  • 04:00 - 16/06
    Charlottesville Blues
    vs
    vs
    Christos FC
  • 04:00 - 16/06
    New Jersey Copa
    vs
    vs
    Ironbound SC
  • 05:00 - 16/06
    West Virginia Alliance FC
    vs
    vs
    North Carolina FC U23
  • 05:00 - 16/06
    AFC Cleveland
    vs
    vs
    Dayton Dutch Lions
  • 05:00 - 16/06
    Inter Gainesville KF
    vs
    vs
    Florida Elite
  • 06:00 - 16/06
    Wake FC
    vs
    vs
    Charlotte Independ B
  • 06:00 - 16/06
    Vermont Green
    vs
    vs
    West Mass Pioneers
  • 06:00 - 16/06
    Lionsbridge FC
    vs
    vs
    Northern Virginia FC
  • 06:00 - 16/06
    Philadelphia Lone Star
    vs
    vs
    Ocean City Noreasters
  • 06:00 - 16/06
    Minneapolis City SC
    vs
    vs
    Bavarian
  • 06:00 - 16/06
    LVU Rush
    vs
    vs
    Real Central NJ
  • 06:00 - 16/06
    South Bend Lions
    vs
    vs
    Union FC Macomb
  • 06:00 - 16/06
    Brevard SC
    vs
    vs
    Brooke House FC
  • 06:00 - 16/06
    SC Brave Lions
    vs
    vs
    NONA FC
  • 06:00 - 16/06
    AFC Ann Arbor
    vs
    vs
    Midwest United
  • 06:00 - 16/06
    AC Connecticut
    vs
    vs
    Boston City FC (USA)
  • 06:00 - 16/06
    Lansing City
    vs
    vs
    Flint City Bucks
  • 06:00 - 16/06
    Athens United
    vs
    vs
    East Atlanta
  • 06:30 - 16/06
    Asheville City
    vs
    vs
    Birmingham Legion B
  • 06:30 - 16/06
    FC Motown team B
    vs
    vs
    Hudson Valley Hammers
  • USL W-League Women
  • 09:00 - 15/06
    United PDX (W)
    vs
    vs
    Tacoma Galaxy (W)
  • 03:30 - 16/06
    FC Westchester (W)
    vs
    vs
    Cedar Stars (W)
  • 04:00 - 16/06
    Miami AC (W)
    vs
    vs
    Palm City FC (W)
  • 05:00 - 16/06
    Manhattan SC (W)
    vs
    vs
    Connecticut (W)
  • 05:00 - 16/06
    Tennessee (W)
    vs
    vs
    Southern Soccer Academy (W)
  • 06:00 - 16/06
    Detroit City FC (W)
    vs
    vs
    Midwest United (W)
  • Australia NPL Victoria U23
  • 09:00 - 15/06
    Avondale U23
    vs
    vs
    Hume City U23
  • 09:45 - 15/06
    Manningham United Blues U23
    vs
    vs
    Port Melbourne U23
  • 10:00 - 15/06
    Moreland City U23
    vs
    vs
    St Albans Saints U23
  • 13:00 - 15/06
    Altona Magic U23
    vs
    vs
    Green Gully U23
  • 13:30 - 15/06
    Dandenong Thunder U23
    vs
    vs
    Oakleigh Cannons U23
  • 14:30 - 15/06
    Dandenong City U23
    vs
    vs
    Melbourne Knights U23
  • Ngoại Hạng Nữ Tasmania
  • 09:15 - 15/06
    Glenorchy Knights (W)
    vs
    vs
    Riverside Olympic (W)
  • 11:00 - 15/06
    South Hobart (W)
    vs
    vs
    Launceston United (W)
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 15/06
    New Lambton FC Reserves
    vs
    vs
    Adamstown Rosebud Reserves
  • 09:30 - 15/06
    Maitland FC Reserves
    vs
    vs
    Newcastle Olympic FC Reserves
  • 11:00 - 15/06
    Lake Macquarie Reserves
    vs
    vs
    Valentine Phoenix Reserves
  • 13:00 - 15/06
    Edgeworth Eagles Reserves
    vs
    vs
    Broadmeadow Magic Reserves
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 09:30 - 15/06
    Canberra Olympic U23
    vs
    vs
    Cooma Tigers U23
  • 12:30 - 15/06
    Monaro Panthers U23
    vs
    vs
    Gungahlin Utd U23
  • USA Independent League
  • 09:30 - 15/06
    Capo FC
    vs
    vs
    Irvine Zeta
  • 22:59 - 15/06
    Georgia Lions
    vs
    vs
    Savannah Clovers
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 09:45 - 15/06
    North Geelong Warriors U23
    vs
    vs
    Melbourne Victory U23
  • 14:15 - 15/06
    Langwarrin U23
    vs
    vs
    Melbourne City U23
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 10:00 - 15/06
    West Canberra Wanderers
    vs
    vs
    Anu FC
  • 11:15 - 15/06
    Wagga City Wanderers
    vs
    vs
    Canberra Juventus
  • 12:00 - 15/06
    Brindabella Blues FC
    vs
    vs
    Canberra White Eagles
  • 12:00 - 15/06
    Belconnen United
    vs
    vs
    Queanbeyan City
  • South Australian Premier
  • 10:30 - 15/06
    West Adelaide SC
    vs
    vs
    Adelaide Cobras FC
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide Blue Eagles
    vs
    vs
    Fulham United FC
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide Victory
    vs
    vs
    Salisbury United
  • 12:30 - 15/06
    Cumberland United FC
    vs
    vs
    Adelaide Vipers
  • 12:30 - 15/06
    Sturt Lions
    vs
    vs
    Playford City Patriots
  • 12:30 - 15/06
    Western Strikers SC
    vs
    vs
    West Torrens Birkalla
  • JFL
  • 11:00 - 15/06
    Atletico Suzuka
    vs
    vs
    Tochigi City
  • 11:00 - 15/06
    FC Tiamo Hirakata
    vs
    vs
    Briobecca Urayasu
  • Japan Women Football League 2
  • 11:00 - 15/06
    Kibi International University (W)
    vs
    vs
    Veertien Mie (W)
  • 11:00 - 15/06
    Fujizakura Yamanashi (W)
    vs
    vs
    SEISA OSA Rheia (W)
  • 11:00 - 15/06
    Diavorosso Hiroshima (W)
    vs
    vs
    Fukuoka AN (W)
  • 11:00 - 15/06
    Tsukuba FC (W)
    vs
    vs
    JFA Academy Fukushima (W)
  • 13:00 - 15/06
    Diosa Izumo (W)
    vs
    vs
    FC Imabari (W)
  • 13:00 - 15/06
    Okayama Yunogo Belle (W)
    vs
    vs
    Yamato Sylphid (W)
  • Northern NSW U20 League
  • 11:00 - 15/06
    Sydney Olympic U20
    vs
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 13:30 - 15/06
    Wollongong Wolves U20
    vs
    vs
    Blacktown City FC U20
  • 14:00 - 15/06
    Hills Brumbies U20
    vs
    vs
    Sydney United 58 U20
  • 14:00 - 15/06
    St.George Saints U20
    vs
    vs
    St George City FA U20
  • 14:00 - 15/06
    UNSW FC U20
    vs
    vs
    Bankstown City Lions U20
  • 14:00 - 15/06
    SD Raiders U20
    vs
    vs
    Dulwich Hill U20
  • 14:00 - 15/06
    Macarthur Rams U20
    vs
    vs
    Mt Druitt Town Rangers U20
  • 14:00 - 15/06
    Dunbar Rovers FC U20
    vs
    vs
    Rydalmere Lions FCU20
  • 14:00 - 15/06
    Bonnyrigg White Eagles U20
    vs
    vs
    Inter Lions U20
  • 15:30 - 15/06
    Hakoah Sydney City East U20
    vs
    vs
    Blacktown Spartans U20
  • 16:00 - 15/06
    Canterbury Bankstown U20
    vs
    vs
    Northern Tigers U20
  • OFC Nations Cup
  • 11:00 - 15/06
    Vanuatu
    vs
    vs
    Solomon Islands
  • TAS Premier Championship
  • 11:15 - 15/06
    Northern wandering
    vs
    vs
    Riverside Olympic Reserves
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 15/06
    Edgeworth Eagles FC
    vs
    vs
    Broadmeadow Magic
  • 11:30 - 15/06
    Maitland
    vs
    vs
    Newcastle Olympic
  • 11:30 - 15/06
    New Lambton FC
    vs
    vs
    Adamstown Rosebuds FC
  • 13:00 - 15/06
    Lake Macquarie
    vs
    vs
    Valentine
  • Australia Tasmania NPL U21 League
  • 11:30 - 15/06
    Glenorchy Knights FC U21
    vs
    vs
    Riverside Olympic U21
  • 13:15 - 15/06
    Kingborough Lions U21
    vs
    vs
    Clarence Zebras FC U21
  • Australia NPL Queensland U23
  • 11:45 - 15/06
    Gold Coast United U23
    vs
    vs
    Peninsula Power U23
  • 12:45 - 15/06
    Rochedale Rovers U23
    vs
    vs
    Gold Coast Knights U23
  • 12:45 - 15/06
    Southside Eagles U23
    vs
    vs
    Brisbane Strikers U23
  • 13:45 - 15/06
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    vs
    vs
    Ipswich FC U23
  • 16:15 - 15/06
    Moreton City Excelsior B U23
    vs
    vs
    Capalaba Bulldogs U23
  • VIC Premier League
  • 12:00 - 15/06
    Avondale FC
    vs
    vs
    Hume City
  • 12:00 - 15/06
    Manningham United Blues
    vs
    vs
    Port Melbourne
  • 12:15 - 15/06
    Dandenong City SC
    vs
    vs
    Melbourne Knights
  • 12:30 - 15/06
    Moreland City
    vs
    vs
    St Albans Saints
  • 15:15 - 15/06
    Altona Magic
    vs
    vs
    Green Gully Cavaliers
  • 16:00 - 15/06
    Dandenong Thunder
    vs
    vs
    Oakleigh Cannons
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 15/06
    North Geelong Warriors
    vs
    vs
    Melbourne Victory FC (Youth)
  • 12:00 - 15/06
    Eastern Lions SC
    vs
    vs
    Western United FC NPL
  • 12:00 - 15/06
    Langwarrin
    vs
    vs
    Melbourne Heart (Youth)
  • Australia Capital Premier
  • 12:00 - 15/06
    Canberra Olympic
    vs
    vs
    Cooma Tigers
  • 14:45 - 15/06
    Monaro Panthers
    vs
    vs
    Gungahlin United
  • Australia NSW Super League
  • 12:00 - 15/06
    Bulls Academy
    vs
    vs
    Nepean Football Club
  • 13:30 - 15/06
    Hake Ya Dong in Sydney City
    vs
    vs
    Blacktown Spartans
  • 14:00 - 15/06
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    vs
    Northern Tigers
  • 16:00 - 15/06
    University NSW
    vs
    vs
    Bankstown City Lions
  • 16:00 - 15/06
    Bonnyrigg White Eagles
    vs
    vs
    Inter Lions
  • 16:00 - 15/06
    SD Raiders FC
    vs
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 15/06
    Dunbar Rovers FC
    vs
    vs
    Rydalmere Lions FC
  • 16:00 - 15/06
    Macarthur Rams
    vs
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • VIC Women s Premier League
  • 12:00 - 15/06
    Essendon Royals (W)
    vs
    vs
    Calder United SC (W)
  • 12:00 - 15/06
    Alamein (W)
    vs
    vs
    Boroondara Eagles (W)
  • 13:00 - 15/06
    South Melbourne (W)
    vs
    vs
    Preston Lions (W)
  • 16:30 - 15/06
    Brunswick Juventus (W)
    vs
    vs
    Emerging Athlete Program (W)
  • Australia FFA Cup
  • 12:00 - 15/06
    Southside Comets
    vs
    vs
    Brisbane Olympic United FC
  • Australia Victoria State League
  • 12:00 - 15/06
    Beaumaris
    vs
    vs
    North Sunshine Eagles
  • 12:00 - 15/06
    Boroondara
    vs
    vs
    FC Melbourne Srbija
  • 12:00 - 15/06
    Nunawading City
    vs
    vs
    Pascoe Vale SC
  • 15:00 - 15/06
    Altona City
    vs
    vs
    Goulburn Valley Suns
  • Australia WA State League 1 Reserves
  • 12:00 - 15/06
    UWA-Nedlands FC Reserves
    vs
    vs
    Subiaco AFC Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Mandurah City FC Reserves
    vs
    vs
    Rockingham City FC Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Cockburn City Reserves
    vs
    vs
    Kingsley Westside Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Murdoch University Melville FC Reserves
    vs
    vs
    Gwelup Croatia SC Reserves
  • 12:00 - 15/06
    Sorrento FC Reserves
    vs
    vs
    Gosnells City Reserves
  • 14:00 - 15/06
    Dianella White Eagles Reserves
    vs
    vs
    Joondalup Utd Reserves
  • Australia U20
  • 12:00 - 15/06
    Perth Glory FC U20
    vs
    vs
    Inglewood United U20
  • 12:00 - 15/06
    Pires U20
    vs
    vs
    Western Knights U20
  • 12:00 - 15/06
    Olympic Kingsway U20
    vs
    vs
    Stirling Macedonia U20
  • 12:00 - 15/06
    FloreatAthena U20
    vs
    vs
    Perth RedStar FC U20
  • 12:00 - 15/06
    Fremantle City U20
    vs
    vs
    Balcatta U20
  • 12:00 - 15/06
    Bayswater U20
    vs
    vs
    Armadale SC U20
  • FFSA Premier League
  • 12:30 - 15/06
    Para Hills Knlghts SC
    vs
    vs
    Adelaide Comets FC
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide Raiders SC
    vs
    vs
    Adelaide Panthers
  • 12:30 - 15/06
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    vs
    Croydon Kings
  • 12:30 - 15/06
    Campbelltown City SC
    vs
    vs
    Adelaide Olympic
  • 14:30 - 15/06
    White City Woodville
    vs
    vs
    Adelaide City FC
  • J3 League
  • 13:00 - 15/06
    Osaka FC
    vs
    vs
    Gainare Tottori
  • 16:00 - 15/06
    Yokohama SCC
    vs
    vs
    FC Gifu
  • K3 LEAGUE
  • 13:00 - 15/06
    Gimhae City
    vs
    vs
    Gyeongju KHNP
  • 15:00 - 15/06
    Hwaseong FC
    vs
    vs
    Gangneung City
  • 16:00 - 15/06
    Yangpyeong
    vs
    vs
    Yeoju Sejong
  • 17:00 - 15/06
    Daejeon Korail
    vs
    vs
    Chuncheon Citizen
  • Japan League Women
  • 13:00 - 15/06
    Shizuoka Sangyo University (W)
    vs
    vs
    Speranza Takatsuki(W)
  • Australia Queensland Women
  • 13:00 - 15/06
    Peninsula Power (W)
    vs
    vs
    Gold Coast city (W)
  • 15:00 - 15/06
    Mitchelton (W)
    vs
    vs
    Sunshine Coast Wanderers (W)
  • 15:00 - 15/06
    North Lakes United (W)
    vs
    vs
    Gold Coast Knights (W)
  • 15:15 - 15/06
    Virginia United SC (W)
    vs
    vs
    Robina City FC (W)
  • 15:15 - 15/06
    Broadbeach United SC (W)
    vs
    vs
    Logan Lightning (W)
  • 16:00 - 15/06
    Brisbane Olympic (W)
    vs
    vs
    Brisbane City (W)
  • TAS Premier League
  • 13:30 - 15/06
    Devonport City
    vs
    vs
    Launceston City
  • 13:45 - 15/06
    Glenorchy Knights FC
    vs
    vs
    Riverside Olympic
  • 15:30 - 15/06
    Kingborough Lions
    vs
    vs
    Hobart Zebras
  • Australia Darwin Premier
  • 13:30 - 15/06
    Garuda FC
    vs
    vs
    Darwin Olympics
  • 17:30 - 15/06
    Port Darwin FC
    vs
    vs
    Mindil Aces
  • NSW Premier League
  • 14:00 - 15/06
    Sydney Olympic
    vs
    vs
    Sutherland Sharks
  • 14:30 - 15/06
    Spirit FC
    vs
    vs
    Western Sydney Wanderers AM
  • 15:30 - 15/06
    Wollongong Wolves
    vs
    vs
    Blacktown City Demons
  • 16:00 - 15/06
    Hills Brumbies
    vs
    vs
    Sydney United
  • 16:00 - 15/06
    St George Saints
    vs
    vs
    St George City FA
  • Korea League 4
  • 14:00 - 15/06
    Sejong Vanesse FC
    vs
    vs
    Geoje Citizen
  • 14:00 - 15/06
    Jinju Citizen
    vs
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 14:00 - 15/06
    Jeonbuk Hyundai Motors II
    vs
    vs
    Jeonju Citizen FC
  • 17:00 - 15/06
    Pyeongchang FC
    vs
    vs
    Daejeon Hana Citizen II
  • National Western Australia
  • 14:00 - 15/06
    Bayswater City
    vs
    vs
    Armadale SC
  • 14:00 - 15/06
    Floreat Athena
    vs
    vs
    Perth RedStar
  • 14:00 - 15/06
    Fremantle City
    vs
    vs
    Balcatta FC
  • 14:00 - 15/06
    Olympic Kingsway SC
    vs
    vs
    Stirling Macedonia
  • 14:00 - 15/06
    Perth Glory (Youth)
    vs
    vs
    Inglewood United
  • 14:00 - 15/06
    Perth SC
    vs
    vs
    Western Knights
  • QLD Premier League
  • 14:00 - 15/06
    Gold Coast United
    vs
    vs
    Peninsula Power
  • 15:00 - 15/06
    Rochedale Rovers
    vs
    vs
    Gold Coast Knights
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 14:00 - 15/06
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
    vs
    vs
    Chertanovo Moscow (W)
  • 18:30 - 15/06
    Lokomotiv Moscow (W)
    vs
    vs
    CSKA Moscow (W)
  • 19:00 - 15/06
    Krylya Sovetov Samara (W)
    vs
    vs
    FK Ryazan (W)
  • 20:00 - 15/06
    Rubin Kazan (W)
    vs
    vs
    FK Rostov (W)
  • 20:45 - 15/06
    Spartak Moscow (W)
    vs
    vs
    Dynamo Moscow (W)
  • 21:00 - 15/06
    Zenit St Petersburg (W)
    vs
    vs
    Zvezda 2005 (W)
  • Australia New South Wales League 2
  • 14:00 - 15/06
    Central Coast United FC
    vs
    vs
    Mounties Wanderers
  • 14:00 - 15/06
    Sydney University
    vs
    vs
    Gladesville Ryde Magic
  • 14:30 - 15/06
    Hawkesbury City SC
    vs
    vs
    Fraser Park FC
  • 16:00 - 15/06
    Hearst Neville
    vs
    vs
    Western Rage
  • 16:00 - 15/06
    Prospect United Soccer Club
    vs
    vs
    Camden Tigers SC
  • 16:00 - 15/06
    Inner West Hawks
    vs
    vs
    PCYC Parramatta Eagles
  • Japan Regional League
  • 14:00 - 15/06
    Bundey thuns kakogawa
    vs
    vs
    Arterivo Wakayama
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 15/06
    Manila Montet
    vs
    vs
    Kaya FC
  • 16:30 - 15/06
    Philippine Army
    vs
    vs
    FC Meralco Manila
  • 19:00 - 15/06
    Loyola Meralco Sparks
    vs
    vs
    Mendiola FC
  • National Primera Australia
  • 14:00 - 15/06
    Murdoch Uni Melville
    vs
    vs
    Willip
  • 14:00 - 15/06
    UWA-Nedlands FC
    vs
    vs
    Subiaco AFC
  • 14:00 - 15/06
    Cockburn City
    vs
    vs
    Kingsley Westside
  • 14:00 - 15/06
    Sorrento F.C.
    vs
    vs
    Gosnells City
  • 14:00 - 15/06
    Mandurah City
    vs
    vs
    Rocking ham City
  • 16:00 - 15/06
    Dianella White Eagles
    vs
    vs
    Joondalup United
  • Australia Queensland Leagues
  • 14:00 - 15/06
    Moreton City II
    vs
    vs
    Capalaba Bulldogs
  • 15:00 - 15/06
    Southside Eagles
    vs
    vs
    Brisbane Strikers
  • 16:00 - 15/06
    Eastern Suburbs Brisbane
    vs
    vs
    Ipswich City
  • Australia Queensland Premier 2
  • 14:00 - 15/06
    Bayside United FC
    vs
    vs
    Magic United TFA
  • 14:00 - 15/06
    Pine Hills
    vs
    vs
    Grange Thistle SC
  • 15:00 - 15/06
    Souths United
    vs
    vs
    Maroochydore Swans FC
  • Ethiopia Premier League Women
  • 14:00 - 15/06
    Hambericho Durame (W)
    vs
    vs
    Bole Sub City (W)
  • 18:00 - 15/06
    Ethio Electric FC (W)
    vs
    vs
    Kedus Giorgis (W)
  • 20:00 - 15/06
    Sidama Bunna (W)
    vs
    vs
    Adama Ketema (W)
  • VĐQG Nữ Đài Loan
  • 14:30 - 15/06
    Inter Taoyuan FC (W)
    vs
    vs
    Taichung Blue Whale (W)
  • 17:30 - 15/06
    Hang Yuan FC (W)
    vs
    vs
    Kaohsiung Sunny Bank (W)
  • 18:00 - 15/06
    Hualien (W)
    vs
    vs
    Taipei Xiongzan (W)
  • Australia Premier League Women (R)
  • 14:30 - 15/06
    Metro United FC Reserves (W)
    vs
    vs
    West Adelaide Reserve (W)
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 15/06
    Shandong Taishan B
    vs
    vs
    Rizhao Yuqi
  • 15:00 - 15/06
    Ganzhou Ruishi
    vs
    vs
    Jiangxi Dark Horse Junior
  • 15:00 - 15/06
    Shenzhen Youth
    vs
    vs
    Shanghai Port B
  • 16:30 - 15/06
    Quanzhou Yassin
    vs
    vs
    Hunan Billows
  • 18:30 - 15/06
    Guangxi Lanhang
    vs
    vs
    Hainan Star
  • FNL 2
  • 15:00 - 15/06
    FK Ural-2
    vs
    vs
    Amkar Perm
  • 19:00 - 15/06
    Akron Togliatti B
    vs
    vs
    FC Nizhny Novgorod II
  • 19:00 - 15/06
    FC Lada Togliatti
    vs
    vs
    Nosta Novotroitsk
  • 19:00 - 15/06
    Uralets Nizhny Tagil
    vs
    vs
    Rubin Kazan B
  • 20:00 - 15/06
    FK Orenburg-2
    vs
    vs
    Dinamo Barnaul
  • 20:00 - 15/06
    FK Volna Nizhegorodskaya
    vs
    vs
    Sokol Kazan
  • 21:00 - 15/06
    Dynamo Kirov
    vs
    vs
    Krylia Sovetov II
  • Chinese Women’s Super League
  • 15:00 - 15/06
    Changchun Masses Properties (W)
    vs
    vs
    Hainan Qiongzhong (W)
  • 15:00 - 15/06
    Jiangsu Wuxi (W)
    vs
    vs
    ShanXi zhidan (W)
  • 15:00 - 15/06
    Shanghai RCB (W)
    vs
    vs
    Wuhan Jianghan (W)
  • Australian cloth
  • 15:00 - 15/06
    Acacia Ridge
    vs
    vs
    Mount Gravatt Hawks
  • 15:00 - 15/06
    Newmarket SFC
    vs
    vs
    Western Spirit
  • 15:00 - 15/06
    North Brisbane
    vs
    vs
    Centenary Stormers
  • 15:00 - 15/06
    North Pine United
    vs
    vs
    Virginia United
  • 16:00 - 15/06
    Springfield United
    vs
    vs
    Redcliffe PCYC
  • 16:15 - 15/06
    University of Queensland
    vs
    vs
    Brisbane Knights
  • Hạng Nhất Séc
  • 15:15 - 15/06
    Slavia Prague B
    vs
    vs
    Slovan Velvary
  • 22:30 - 15/06
    TJ Start Brno
    vs
    vs
    Slovan Rosice
  • 22:30 - 15/06
    Uhersky Brod
    vs
    vs
    Frydek-Mistek
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 15/06
    Bayanzurkh Sporting Ilch
    vs
    vs
    Deren FC
  • 18:15 - 15/06
    Khovd
    vs
    vs
    Khoromkhon Club
  • J2 League
  • 16:00 - 15/06
    Fujieda MYFC
    vs
    vs
    Yokohama FC
  • 17:00 - 15/06
    Kagoshima United
    vs
    vs
    Montedio Yamagata
  • VĐQG Estonia
  • 16:00 - 15/06
    Nomme JK Kalju
    vs
    vs
    FC Flora Tallinn
  • 16:00 - 15/06
    JK Tallinna Kalev
    vs
    vs
    Paide Linnameeskond
  • 18:00 - 15/06
    Parnu JK Vaprus
    vs
    vs
    Trans Narva
  • Poland III Liga
  • 16:00 - 15/06
    Wisla Krakow II
    vs
    vs
    Wolania Wola Rzedzinska
  • 16:00 - 15/06
    Radunia Stezyca II
    vs
    vs
    Grom Nowy Staw
  • 16:00 - 15/06
    Podbeskidzie Bielsko Biala II
    vs
    vs
    LGKS 38 Podlesianka
  • 16:00 - 15/06
    KTS Weszlo
    vs
    vs
    Drogowiec Jedlinsk
  • 17:00 - 15/06
    Niwa Nowa Wies
    vs
    vs
    Termalica BB Nieciecza II
  • 17:00 - 15/06
    Gryf Wejherowo
    vs
    vs
    Supra Kwidzyn
  • 18:00 - 15/06
    KS CK Troszyn
    vs
    vs
    KS Mszczonowianka
  • 18:00 - 15/06
    KSS Kotwica Kornik
    vs
    vs
    Pogon Lobzenica
  • 18:00 - 15/06
    KS Sokol Serock
    vs
    vs
    Hutnik Warsaw
  • 19:00 - 15/06
    Obra Koscian
    vs
    vs
    Tarnovia Tarnowo Podgorne
  • 19:00 - 15/06
    Limanovia Limanowa
    vs
    vs
    Dalin Myslenice
  • 20:00 - 15/06
    Pogon Lebork
    vs
    vs
    Arka Gdynia II
  • 21:00 - 15/06
    KS Lipno Steszew
    vs
    vs
    Polonia 1908 Marcinki Kepno
  • 22:00 - 15/06
    Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
    vs
    vs
    Orzel Ryczow
  • 22:00 - 15/06
    Tecza Biskupiec
    vs
    vs
    MLKS Znicz Biala Piska
  • 22:00 - 15/06
    Wilga Garwolin
    vs
    vs
    Wisla Plock U19
  • 00:00 - 16/06
    Baltyk Gdynia
    vs
    vs
    Jaguar Gdansk
  • South Africa League Women
  • 16:00 - 15/06
    Wits University FC (W)
    vs
    vs
    Vikings FC (W)
  • 16:00 - 15/06
    Hallelujah Zebra Force (W)
    vs
    vs
    Nicko Taurus (W)
  • 16:30 - 15/06
    JVW FC (W)
    vs
    vs
    Croesus (W)
  • 18:00 - 15/06
    University of Western Cape
    vs
    vs
    Royal AM FC (W)
  • 20:00 - 15/06
    Johannesburg Uni (W)
    vs
    vs
    TS Galaxy (W)
  • 20:00 - 15/06
    Mathaithai FC (W)
    vs
    vs
    Kempton Park FC (W)
  • 20:00 - 15/06
    Diepkloof FC (W)
    vs
    vs
    NWU Vaal FC (W)
  • Lithuania II Lyga
  • 16:00 - 15/06
    FK Viltis Vilnius
    vs
    vs
    Niesky
  • Poland Regional League
  • 16:00 - 15/06
    Polonia Trzebnica
    vs
    vs
    Orzel Pawlowice Wroclaw